Bán nhà đẹp hxh 5m thông tô ngọc vân, quận 12, dt 4 x 14m, 3 tầng btct - gía 5.6 tỷ
Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thới An, Quận 12, TP HCM
5 tỷ 600 triệu
56 m2 (4x14)
3 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
- Vị trí: hẻm xe hơi TX 25 thông Tô Ngọc Vân, Hà Huy Giáp, ngay UBND phường Thới An, trường học cấp 1,2,3..
- Diện tích: 56m2 - Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng sau, 3PN, 4WC, nhà đẹp vào ở ngay.
. SHR, chuẩn pháp lý, hoàn công đủ.
. Giá 5.6 tỷ
LH : Kiên - 0336.318.630
- Diện tích: 56m2 - Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng sau, 3PN, 4WC, nhà đẹp vào ở ngay.
. SHR, chuẩn pháp lý, hoàn công đủ.
. Giá 5.6 tỷ
LH : Kiên - 0336.318.630
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đẹp hxh 5m thông tô ngọc vân, quận 12, dt 4 x 14m, 3 tầng btct - gía 5.6 tỷ", có mã số #317445, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu