Bán nhà đẹp việt hưng- dân xây- oto tránh- vỉa hè kinh doanh-96m 5 tầng full nt nhỉnh 28 tỷ(tl)
Đường Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
28 tỷ 500 triệu
96 m2 (6x16)
5 pn
6 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà đẹp Việt Hưng- Dân Xây- Oto tránh- vỉa hè kinh doanh-96m 5 tầng full NT nhỉnh 28 tỷ(TL)
- Vị trí cực đẹp, trung tâm văn phòng mọc như nấm, gần Vinhomes, Khu Đô thị Việt Hưng...đi bộ vài bước ra phố Việt Hưng ,
- Vị trí cực đẹp, trung tâm văn phòng mọc như nấm, gần Vinhomes, Khu Đô thị Việt Hưng...đi bộ vài bước ra phố Việt Hưng ,
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 96 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 17 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đẹp việt hưng- dân xây- oto tránh- vỉa hè kinh doanh-96m 5 tầng full nt nhỉnh 28 tỷ(tl)", có mã số #321574, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu