TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà đẹp việt hưng- ô tô- gara- thang máy- 50m 6tầng 11,5 tỷ (tl)
Đường Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
11 tỷ 500 triệu
50 m2 (5x10)
4 pn
4 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà đẹp Việt Hưng- Ô tô- Gara- Thang Máy- 50m 6tầng 11,5 tỷ (TL)
SIÊU PHẨM NHÀ MỚI – Ở NGAY – FUL NỘI THẤT-THANG MÁY – Ô TÔ C???? KHU VỰC ĐANG TĂNG NÓNG TỪNG NGÀY – KHÁCH XEM LÀ CHỐT ???????? Diện tích: 50m➡️ Mặt tiền: MT5 = hậu:
SIÊU PHẨM NHÀ MỚI – Ở NGAY – FUL NỘI THẤT-THANG MÁY – Ô TÔ C???? KHU VỰC ĐANG TĂNG NÓNG TỪNG NGÀY – KHÁCH XEM LÀ CHỐT ???????? Diện tích: 50m➡️ Mặt tiền: MT5 = hậu:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà đẹp việt hưng- ô tô- gara- thang máy- 50m 6tầng 11,5 tỷ (tl)", có mã số #307834, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu