TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà đường số 12, hiệp bình, thủ đức, tp hcm. dt 120m2, 2 tầng, sh. giá 8.45 tỷ.
Đường Số 12, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
8 tỷ 450 triệu
120 m2 (85x12)
2 pn
3 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Gấp bán nhà đường số 12, Hiệp Bình, Thủ Đức, HCM! ????Căn nhà tọa lạc ngay trong đường số 12, Hiệp Bình, Thủ Đức, Sài Gòn mộng mơ đâyyyy! ????Nhà em diện tích rộng rãi 120m2, ngang 8.5m, dài miên man 12m tha hồ mà thiết kế. Nhà 2 tầng, tầng trệt đang kinh doanh Coffe Bar, Sân vườn rộng rãi, có 2 phòng WC, tầng 2 có 2 phòng ngủ, 1 toilet. Nhà còn mới, đẹp keng, dọn vào sử dụng ngay khỏi lăn tăn sửa sang gì hết. ????Điểm cộng to đùng là nhà nằm trong khu dân cư yên tĩnh, an ninh, hàng xóm thân thiện, sát Bình Thạnh, chỉ 15 phút là tới trung tâm Q1. Tiện ích xung quanh thì khỏi phải bàn, gì cũng có, muốn gì được nấy luôn. ????Quan trọng nhất là giá chỉ có 8.45 tỷ thôi ạ! Sổ hồng cầm tay, pháp lý rõ ràng, mua bán sang tên trong nốt nhạc. ????Anh chị em nào máu me đầu tư, muốn sở hữu \"cục kim cương\" này thì nhanh tay liên hệ em qua số 0933125879 để xem nhà và chốt deal nha! Đừng để lỡ cơ hội ngàn năm có một này đó ạ! ????♀️????♂️
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 85 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà đường số 12, hiệp bình, thủ đức, tp hcm. dt 120m2, 2 tầng, sh. giá 8.45 tỷ.", có mã số #307634, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu