Bán nhà đường số 26, hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 124m2, 4pn. giá 8.5 tỷ, shr - 0933125879
Đường Số 26, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
8 tỷ 500 triệu
124 m2 (8x15.5)
4 pn
2 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà ngõ Thủ Đức, vị trí ngon cho anh em giữ tiền nè!Alo anh em, có căn nhà siêu xinh trong ngõ đường Số 26, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức cần bán gấp nha. Vị trí thì khỏi chê, ngay trong khu vực sầm uất Nhà Hàng Ven Sông, vài bước là tới Gigamall, Phạm Văn Đồng, đi đâu cũng tiện, tương lai còn lên nữa.Nhà mình ngang 8m, dài 15.5m, tổng diện tích lên đến 124m2, rộng rãi tha hồ mà ở. Nhà 2 tầng, có Sân để xe, Phòng khách, Bếp, 4 phòng ngủ, 2 toilet, tha hồ cho đại gia đình. Nhà còn mới, đẹp lung linh, về chỉ việc dọn vào ở thôi.Điểm cộng là sổ hồng đầy đủ, pháp lý rõ ràng, an tâm tuyệt đối. Giá chỉ 8.5 tỷ thôi nha, quá hời cho một căn nhà vị trí đẹp, diện tích lớn như này.Anh em nào quan tâm, muốn xem nhà thì cứ ới em qua số 0933125879 nhé. Cơ hội tốt không đến lần hai đâu ạ!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 124 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 26, hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 124m2, 4pn. giá 8.5 tỷ, shr - 0933125879", có mã số #309692, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu