Bán nhà đường số 26, phường tăng nhơn phú a, q9, thủ đức, tp hcm. dt 150m2, 3 tầng. giá - 12.99 tỷ.
Phường Tăng Nhơn Phú A, TP HCM
12 tỷ 990 triệu
150 m2 (5x30)
5 pn
4 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
Nhà Q9 hot hòn họt giảm giá sập sàn cho mấy bro đầu tư giữ tiền nè! ????Anh em nào đang tìm kiếm cơ hội \"để dành\" thì vào đây nha. Căn nhà trong ngõ ở đường số 26,Tăng Nhơn Phú A, Q9, vị trí thì khỏi phải bàn, chỉ vài bước là ra Lê Văn Việt, Khu Công Nghệ Cao đi lại cực kỳ tiện lợi. Gần các trường Đại học Giao Thông Vận Tải, FPT, Nguyễn Tất Thành, Sư Phạm Kỹ Thuật. Chợ , Siêu thị vây quanh.Nhà mình ngang 5m, dài 30m, tổng cộng 150m2, tha hồ rộng rãi. Nhà 3 tầng, Phòng khách, Bếp,5 phòng ngủ, 4 toilet, tha hồ cho đại gia đình ở hoặc muốn cho thuê cũng okla luôn. Tình trạng nhà thì còn ngon lành cành đào, dọn vô ở liền được.Điểm cộng là sổ hồng đầy đủ, pháp lý rõ ràng, không lo nghĩ gì.Giá chỉ 12.99 tỷ thôi, quá hời cho một căn nhà vị trí đẹp, diện tích lớn như vậy. Mấy bro thấy ưng thì nhấc máy lên gọi ngay 0933125879 xem nhà rồi chốt thôi. Cơ hội ngàn năm có một đó nha! ????.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 26, phường tăng nhơn phú a, q9, thủ đức, tp hcm. dt 150m2, 3 tầng. giá - 12.99 tỷ.", có mã số #317323, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu