Bán nhà đường số 27, hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 105 m2, 3 tầng. giá 8.7 tỷ, sổ hồng, 0933125879.
Đường Số 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
8 tỷ 700 triệu
105 m2 (65x16)
3 pn
2 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
???? CHỐT LẸ NHÀ ĐẸP HIỆP BÌNH CHÁNH CHO ANH EM ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN ????Nhà nằm ngay trong ngõ đường Số 27, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh. Vị trí cực kỳ dễ tìm, ngay khu Ẩm thực Nhà Hàng Bên Sông, Chỉ vài bước là ra Phạm Văn Đồng, Siêu thị Gigamall, Chợ Hiệp Bình, 15 phút tới Sân bay, hay trung tâm Q1, đi đâu cũng tiện lợi!Nhà ngang 6.5m, dài 16m, tổng diện tích lên đến 105m2 lận. Nhà 3 tầng, có Sân để xe, Phòng khách, Bếp, 3 phòng ngủ rộng rãi, 2 toilet tha hồ dùng. Nhà thiết kế chắc chắn, vào ở luôn khỏi cần sửa sang gì.Điểm cộng siêu to khổng lồ là SỔ HỒNG cầm tay, pháp lý rõ ràng, an tâm tuyệt đối. Giá chỉ 8.7 tỷ thôi, quá hời cho một căn nhà vị trí đẹp, diện tích lớn như này.Anh em nào đang tìm kiếm cơ hội đầu tư, muốn giữ tiền an toàn thì không thể bỏ qua. Nhanh tay liên hệ 0933125879 để xem nhà và chốt deal ngay nhé! Đừng bỏ lỡ cơ hội có 1-0-2 này nha! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 65 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 105 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 27, hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 105 m2, 3 tầng. giá 8.7 tỷ, sổ hồng, 0933125879.", có mã số #309894, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu