Bán nhà đường số 47 hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 210m2, 4 tầng - giá 16.9 tỷ - shr: 0933125879
Đường Số 47, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
16 tỷ 900 triệu
210 m2 (10x21)
6 pn
7 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Chốt đơn nhà Thủ Đức siêu hot cho dân đầu tư giữ tiền nè!Vừa ở vừa cho thuê dòng tiền 20 tr/tháng.Alo anh em, có căn nhà ở Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức ngon bổ rẻ muốn chia sẻ cho ai đang muốn tìm chỗ trú ẩn cho tiền nè.Nhà mình ở số 47, khỏi sợ lạc đường luôn. Vị trí thì khỏi bàn, chỉ vài bước ra Phạm Văn Đồng, Siêu thị Gigamall, Chợ Hiệp Bình... khu này dân trí cao, hàng xóm thân thiện, đi đâu cũng tiện.Diện tích 210m2, ngang 10m, dài miên man 21m. Nhà 4 tầng, tha hồ rộng rãi cho cả gia đình. Có Sân để xe, Tầng trệt đang kinh doanh, Phòng khách, Bếp, 6 phòng ngủ, 7 toilet, tha hồ mà dùng, không phải chờ đợi nhau. Tình trạng nhà thì ok la, mua về là ở liền được luôn.Điểm cộng là sổ hồng đầy đủ, pháp lý rõ ràng, không lo lắng gì hết. Giá chỉ 16.9 tỷ thôi nha. Giá này quá hời cho một căn nhà vị trí đẹp, diện tích lớn ở Thủ Đức.Anh em nào máu thì inbox mình liền nha, số điện thoại 0933125879. Xem nhà trực tiếp để cảm nhận được hết độ hot của em nó nha. Cơ hội ngàn năm có một đó!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 210 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 47 hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 210m2, 4 tầng - giá 16.9 tỷ - shr: 0933125879", có mã số #310050, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu