Bán nhà đường số 5 linh trung, thủ đức, tp hcm. dt 62m2, 2 tầng, shr. giá 4,05 tỷ,
Đường Số 5, Phường Linh Trung, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
4 tỷ 50 triệu
62 m2 (42x15)
3 pn
2 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ HẺM THỦ ĐỨC - SIÊU PHẨM GIỮ TIỀN CHO DÂN ĐẦU TƯ ????Alo alo, căn nhà ở Thủ Đức, ngay đường số 5, Linh Trung luôn, muốn nhượng lại cho anh chị em đầu tư hoặc tìm chốn an cư nè.???? Vị trí thì khỏi chê, đường số 5 dễ tìm cực kì, chỉ vài bước là ra khu ẩm thực đường Hoàng Diệu 2, tiện ích bao trùm luôn. Nhà mình diện tích 62m2, ngang 4.2m, dài 15m tha hồ rộng rãi. Nhà 2 tầng, có sân để xe, phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 2 toilet luôn nha. Nhà còn mới keng, vô ở liền không cần sửa sang gì.???? Ưu điểm sáng giá:* Pháp lý SỔ HỒNG cầm tay, bao sang tên nhanh gọn lẹ.* Giá chỉ 4,05 tỷ thôi, quá hời cho một căn nhà vị trí đẹp mà lại rộng rãi.* Thích hợp cho gia đình ở hoặc đầu tư cho thuê cũng siêu lời.???? Mấy bạn quan tâm thì cứ ới tui qua số 0933125879 nha. Xem nhà là thích liền luôn. Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này nha! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 62 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 5 linh trung, thủ đức, tp hcm. dt 62m2, 2 tầng, shr. giá 4,05 tỷ,", có mã số #323831, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu