Bán nhà đường số 6, linh xuân, thủ đức, tp hcm. dt 104m2 , 4 tầng. giá - 6.95 tỷ.
Đường Số 6, Phường Linh Xuân, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ 950 triệu
104 m2 (4x26)
3 pn
4 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Chốt đơn nhanh căn nhà Linh Xuân, Thủ Đức cho dân đầu tư giữ tiền! ????Alo anh em Chủ ngợp lắm rồi, ai đang tìm kiếm chốn an cư lạc nghiệp hoặc muốn đầu tư sinh lời ở Thủ Đức thì vào đây, Tui có \"siêu phẩm\" nhà đường số 6, Linh Xuân, diện tích rộng rãi đến 104m2, ngang 4m dài tận 26m, 4 tầng, 2 mặt tiền tha hồ mà ở và kinh doanh.Nhà mình 4 tầng, thiết kế hiện đại với Sân để xe, Phòng khách, Bếp, Phòng thờ, Sân thượng trước sau, 3 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh. Mọi thứ còn rất mới và sạch sẽ, vô là ở ngay. Đặc biệt, sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, không lo vướng bận gì hết.Giá chỉ 6.95 tỷ đồng thôi nha, quá hời cho một căn nhà vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao. Anh em nào nhanh tay thì còn, chậm chân là mất cơ hội đó.Gọi ngay 0933125879 để xem nhà và chốt deal nha! Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 26 m |
| Diện tích | 104 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 6, linh xuân, thủ đức, tp hcm. dt 104m2 , 4 tầng. giá - 6.95 tỷ.", có mã số #308609, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu