Bán nhà đường số 9, phường linh trung, thủ đức, tp hcm. dt 105m2, 4 tầng, 8pn. giá 9.5 tỷ, shr
Đường Số 9, Phường Linh Trung, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
9 tỷ 500 triệu
105 m2 (5x21)
8 pn
4 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
⭐ Hot deal cho anh em thích đầu tư giữ tiền tại Thủ Đức! ⭐Nhà đường Số 9, Linh Trung, Thủ Đức, TP HCM - Vị trí trung tâm Thủ Đức, chỉ vài bước ra đường ẩm thực Hoàng Diệu, Võ Văn Ngân, Xa Lộ HN, Ga tàu điện Mertro, đi đâu cũng tiện. Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì, Chợ, Siêu thị, Trường học các cấp bao quanh.Nhà mình diện tích rộng mênh mông: 105m2 (5x21m), tha hồ tha hồ mà ở và cho thuê. Nhà 4 tầng, hiện có Sân để xe, Phòng khách, Bếp, 8 phòng ngủ, 4 WC, tha hồ cho thuê phòng hoặc ở đại gia đình luôn. Nhà còn mới, đẹp, vào ở ngay không cần sửa sang gì.Điểm cộng to đùng: Sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, không lo vướng bận gì. Giá chỉ 9.5 tỷ, quá hời cho một căn nhà vị trí đẹp, rộng rãi như này.Anh em nhanh tay liên hệ 0933125879 để xem nhà trực tiếp và chốt deal nha! Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 105 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 9, phường linh trung, thủ đức, tp hcm. dt 105m2, 4 tầng, 8pn. giá 9.5 tỷ, shr", có mã số #309922, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu