Bán nhà đường tô hiệu, tân phú - 2 tầng - 4x17m - nở hậu nhẹ tài lộc - 7.1 tỷ(tl)
Đường Tô Hiệu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
7 tỷ 100 triệu
68 m2 (4x17)
2 pn
2 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
- Vị trí: Đường Tô Hiệu, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú (Ngay khu phố ẩm thực sầm uất, gần Công viên Đầm Sen).
- Diện tích: 68m2 (Ngang đẹp, sổ vuông vức, nở hậu nhẹ tài lộc).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu đúc kiên cố.• Gồm: Phòng khách sang trọng, bếp rộng rãi, 2 Phòng ngủ, 2 WC.• Ban công thoáng mát, giếng trời đón ánh sáng tự nhiên cực sáng.• Hẻm nội bộ chỉ 6 căn, cực kỳ an ninh, yên tĩnh, dân trí cao.
- Nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại, khách chỉ việc \"xách vali vào ở ngay\".- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
* Vị trí đắc địa ngay trung tâm Tân Phú, sát vách Quận 11, di chuyển thuận tiện.* Khu vực kinh doanh ẩm thực nhộn nhịp nhưng nhà nằm trong hẻm nội bộ nên rất yên tĩnh để nghỉ ngơi.* Phù hợp cho gia đình trẻ định cư lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền tuyệt vời.
- Gía: 7.1 tỷ (thương lượng)
- Diện tích: 68m2 (Ngang đẹp, sổ vuông vức, nở hậu nhẹ tài lộc).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu đúc kiên cố.• Gồm: Phòng khách sang trọng, bếp rộng rãi, 2 Phòng ngủ, 2 WC.• Ban công thoáng mát, giếng trời đón ánh sáng tự nhiên cực sáng.• Hẻm nội bộ chỉ 6 căn, cực kỳ an ninh, yên tĩnh, dân trí cao.
- Nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại, khách chỉ việc \"xách vali vào ở ngay\".- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
* Vị trí đắc địa ngay trung tâm Tân Phú, sát vách Quận 11, di chuyển thuận tiện.* Khu vực kinh doanh ẩm thực nhộn nhịp nhưng nhà nằm trong hẻm nội bộ nên rất yên tĩnh để nghỉ ngơi.* Phù hợp cho gia đình trẻ định cư lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền tuyệt vời.
- Gía: 7.1 tỷ (thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường tô hiệu, tân phú - 2 tầng - 4x17m - nở hậu nhẹ tài lộc - 7.1 tỷ(tl)", có mã số #319535, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu