Bán nhà gần đại học công nghiệp, 6pn, hẻm xe hơi, dòng tiền ổn định
Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP HCM
10 tỷ
52 m2 (4x14)
6 pn
6 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà hẻm xe hơi . Vị trí đẹp, gần Đại học Công Nghiệp TP.HCM, khu vực có nhu cầu thuê cao, phù hợp mua ở kết hợp đầu tư dòng tiền.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 4m x 13m
Diện tích công nhận: khoảng 52m2
Nở hậu 5.2m, đất đẹp, phong thủy tốt
Kết cấu nhà:
Nhà trệt, 2 lầu, sân thượng
Gồm 6 phòng ngủ, 6 WC
Nhà xây dựng kiên cố, còn mới, có thể vào ở ngay
Hiện trạng khai thác:
Đang cho thuê full phòng
Thu nhập ổn định khoảng 30 triệu/tháng
Thích hợp đầu tư giữ tiền hoặc khai thác cho thuê lâu dài
Vị trí và tiện ích:
Hẻm xe hơi vào tận nhà
Gần Đại học Công Nghiệp TP.HCM
Kết nối nhanh ra Phạm Văn Đồng, thuận tiện đi sân bay, Bình Thạnh
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 4m x 13m
Diện tích công nhận: khoảng 52m2
Nở hậu 5.2m, đất đẹp, phong thủy tốt
Kết cấu nhà:
Nhà trệt, 2 lầu, sân thượng
Gồm 6 phòng ngủ, 6 WC
Nhà xây dựng kiên cố, còn mới, có thể vào ở ngay
Hiện trạng khai thác:
Đang cho thuê full phòng
Thu nhập ổn định khoảng 30 triệu/tháng
Thích hợp đầu tư giữ tiền hoặc khai thác cho thuê lâu dài
Vị trí và tiện ích:
Hẻm xe hơi vào tận nhà
Gần Đại học Công Nghiệp TP.HCM
Kết nối nhanh ra Phạm Văn Đồng, thuận tiện đi sân bay, Bình Thạnh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà gần đại học công nghiệp, 6pn, hẻm xe hơi, dòng tiền ổn định", có mã số #310531, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu