Bán nhà gần đh tài chính marketing – quận 7, tphcm chỉ nhỉnh 4 tỷ
Đường Tân Mỹ, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP HCM
4 tỷ 300 triệu
41 m2 (1x1)
2 pn
2 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ GẦN ĐH TÀI CHÍNH MARKETING – QUẬN 7, TPHCM CHỈ NHỈNH 4 TỶ* Địa chỉ: 36/8 đường Tân Mỹ, P. Tân Thuận Tây, Quận 7, TP.HCM* Diện tích công nhận: 41m² – Sổ hồng riêng+ Số nhà đẹp, hợp phong thủy+ Khu vực được phép xây dựng: 1 trệt 2 lầu+ Thiết kế : 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 2 wc+ Hẻm thông thoáng, di chuyển dễ dàng- Chỉ vài bước chân đến Đại học Tài chính – Marketing- Khu vực sầm uất, nhu cầu thuê cao quanh năm - Gần trung tâm, thuận tiện đi Quận 1, Quận 4, Quận 2 (qua cầu Thủ Thiêm 4 sắp triển khai)- Phù hợp: Mua để ở lâu dàiHOẶC Đầu tư cho thuê sinh viên – dòng tiền ổn định- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, tiện ích đầy đủ xung quanh- Tiềm năng tăng giá mạnh nhờ vị trí gần trường
* Giá chốt: 4 tỷ 3 (lì xì lấy lộc) – Giá tốt trong khu vực!
=> Liên hệ ngay: 0909 861 382 (làm việc chính chủ)
* Giá chốt: 4 tỷ 3 (lì xì lấy lộc) – Giá tốt trong khu vực!
=> Liên hệ ngay: 0909 861 382 (làm việc chính chủ)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà gần đh tài chính marketing – quận 7, tphcm chỉ nhỉnh 4 tỷ", có mã số #308547, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu