Bán nhà kiều đàm q7 – xe hơi ngủ trong nhà – 5x18m – 4 tầng – chỉ 12.8 tỷ
Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP HCM
12 tỷ 800 triệu
90 m2 (5x18)
4 pn
5 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ KHU KIỀU ĐÀM Q7 – XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ – 5x18m – 4 TẦNG – CHỈ 12.8 TỶ
Nhà đẹp khu Kiều Đàm, Quận 7, vị trí dân cư an ninh, đường rộng thông thoáng, xe hơi vào tận nhà.
✅ Diện tích: 5m x 18m – ngang lớn hiếm, đất vuông đẹp✅ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu BTCT kiên cố✅ Công năng rộng rãi, nhiều phòng ngủ, phù hợp gia đình đông người✅ Xe hơi ngủ trong nhà, di chuyển thuận tiện✅ Khu dân cư yên tĩnh, gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ✅ Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ – pháp lý chuẩn
???? Giá chỉ 12.8 tỷ???? Khu Kiều Đàm, Quận 7
NHÀ KHU KIỀU ĐÀM Q7 – XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ – 5x18m – 4 TẦNG – CHỈ 12.8 TỶ
Nhà đẹp khu Kiều Đàm, Quận 7, vị trí dân cư an ninh, đường rộng thông thoáng, xe hơi vào tận nhà.
✅ Diện tích: 5m x 18m – ngang lớn hiếm, đất vuông đẹp✅ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu BTCT kiên cố✅ Công năng rộng rãi, nhiều phòng ngủ, phù hợp gia đình đông người✅ Xe hơi ngủ trong nhà, di chuyển thuận tiện✅ Khu dân cư yên tĩnh, gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ✅ Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ – pháp lý chuẩn
???? Giá chỉ 12.8 tỷ???? Khu Kiều Đàm, Quận 7
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà kiều đàm q7 – xe hơi ngủ trong nhà – 5x18m – 4 tầng – chỉ 12.8 tỷ", có mã số #321623, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu