Bán nhà gần khu tên lửa - dts 83.5m2 - 2 tầng - nhà mới - hxh 4.75tỷ(tl)
Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP HCM
4 tỷ 750 triệu
42 m2 (4x10.5)
2 pn
2 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
• Địa chỉ: Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân (Hẻm xe hơi đỗ cửa).• Diện tích: 4mx10.5m (Công nhận đủ).• Kết cấu: 1 trệt 1 lầu (2 Tầng), gồm 2 Phòng ngủ, 2 WC.• Tình trạng: Nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại, tặng lại toàn bộ nội thất cao cấp cho chủ mới.
* Ưu điểm nổi bật:- Vị trí đắc địa: Cách khu dân cư Tên Lửa chỉ 1km, gần Tỉnh Lộ 10, gần chợ, trường học và đầy đủ tiện ích xung quanh.• Giao thông: Hẻm xe hơi, di chuyển thuận tiện về hướng quận trung tâm.• Pháp lý: Sổ hồng riêng (A4), hoàn công đầy đủ, công chứng ngay trong ngày.
Giá chào mới: 4.75 Tỷ (Còn bớt lộc cho khách thiện chí)
* Ưu điểm nổi bật:- Vị trí đắc địa: Cách khu dân cư Tên Lửa chỉ 1km, gần Tỉnh Lộ 10, gần chợ, trường học và đầy đủ tiện ích xung quanh.• Giao thông: Hẻm xe hơi, di chuyển thuận tiện về hướng quận trung tâm.• Pháp lý: Sổ hồng riêng (A4), hoàn công đầy đủ, công chứng ngay trong ngày.
Giá chào mới: 4.75 Tỷ (Còn bớt lộc cho khách thiện chí)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà gần khu tên lửa - dts 83.5m2 - 2 tầng - nhà mới - hxh 4.75tỷ(tl)", có mã số #319883, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu