Bán nhà gần phạm văn đồng – 3 tầng – 3pn – ngang 7m bề thế – giá chỉ 4.65 tỷ
Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
4 tỷ 650 triệu
51 m2 (72x7)
3 pn
2 wc
01-04-2026
Thông tin mô tả:
???? KÈO THƠM LINH TRUNG – GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG – 3 TẦNG BTCT – 3PN – NGANG BỀ THẾ 7M - CHỈ 4.65 TỶ ( ĐÃ GIẢM 600TR) ????
☎️Gọi ngay/Z.alo 0343189357 Thái Quyên Nhà Ngon #quyen_land / NP2324511
+ DT 51M2 _ 7,2 x 7m – 3 tầng kiên cố
+ 3PN – 2WC – dọn vào ở ngay
+ Gần ĐH Ngân hàng, trường học chợ.
+ Khu dân cư đông – an ninh – dễ cho thuê
+ Ngay nút giao Kha Vạn Cân – Phạm Văn Đồng, gần C
☎️Gọi ngay/Z.alo 0343189357 Thái Quyên Nhà Ngon #quyen_land / NP2324511
+ DT 51M2 _ 7,2 x 7m – 3 tầng kiên cố
+ 3PN – 2WC – dọn vào ở ngay
+ Gần ĐH Ngân hàng, trường học chợ.
+ Khu dân cư đông – an ninh – dễ cho thuê
+ Ngay nút giao Kha Vạn Cân – Phạm Văn Đồng, gần C
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 72 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 51 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà gần phạm văn đồng – 3 tầng – 3pn – ngang 7m bề thế – giá chỉ 4.65 tỷ", có mã số #311136, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu