Bán nhà gấp. dt 6,6x14m ( cn85m2 ) tại 411/ lê đức thọ p17 vị trí đẹp hxh 6m thông 1 trục giá 9,9 tỷ
Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
9 tỷ 900 triệu
85 m2 (7x14)
7 pn
7 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
HXH LÊ ĐỨC THỌ P17 NHÀ ĐẸP NỞ HẬU 7 PHÒNG THU NHẬP 24TR/THÁNG NỘI DUNG Nhà đẹp hẻm xe hơi 411/ Lê Đức Thọ, P.17, Gò Vấp DT: 6,6 x 13m nở hậu 10m, CN 83,1m² Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng 7 phòng cho thuê Thu nhập khoán 24 triệu/tháng, dòng tiền ổn định Hẻm xe hơi, khu dân cư an ninh gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ Nhà vuông vức, nở hậu tài lộc phù hợp đầu tư giữ tiền & cho thuê lâu dài
- Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng trong ngày.- Liên hệ / zalo: 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7! (Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu).
- Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng trong ngày.- Liên hệ / zalo: 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7! (Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà gấp. dt 6,6x14m ( cn85m2 ) tại 411/ lê đức thọ p17 vị trí đẹp hxh 6m thông 1 trục giá 9,9 tỷ", có mã số #308115, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu