Bán nhà gò dầu sát mặt tiền hxhlt 84m2 ngang 5 4 tầng chỉ 8.x
Đường Gò Dầu, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP HCM
8 tỷ 300 triệu
84 m2 (5x17)
4 pn
6 wc
28-03-2026
Thông tin mô tả:
Ngay khu cao tầng Gò Dầu, vị trí cực đẹp, chỉ vài bước ra mặt tiền, kết nối nhanh Tân Sơn Nhì, Lê Trọng Tấn, Trương Vĩnh Ký.
Di chuyển 3 phút đến Aeon Mall Tân Phú, chợ Tân Hương, khu vực tiện ích đầy đủ, dân trí cao, an ninh tốt.
Diện tích 84m², ngang chuẩn 5m, sổ vuông vức, giá trị khai thác cao.
Kết cấu trệt 3 lầu sân thượng, ban công thoáng mát gồm:
Phòng khách rộng
Bếp + phòng ăn + phòng thờ
Đủ công năng
6 WC
Sân thượng thoáng mát
Nhà mới đẹp, hoàn công đầy đủ, vào ở ngay hoặc khai thác cho thuê rất tốt.
Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, công chứng nhanh.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ.????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Di chuyển 3 phút đến Aeon Mall Tân Phú, chợ Tân Hương, khu vực tiện ích đầy đủ, dân trí cao, an ninh tốt.
Diện tích 84m², ngang chuẩn 5m, sổ vuông vức, giá trị khai thác cao.
Kết cấu trệt 3 lầu sân thượng, ban công thoáng mát gồm:
Phòng khách rộng
Bếp + phòng ăn + phòng thờ
Đủ công năng
6 WC
Sân thượng thoáng mát
Nhà mới đẹp, hoàn công đầy đủ, vào ở ngay hoặc khai thác cho thuê rất tốt.
Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, công chứng nhanh.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ.????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 84 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà gò dầu sát mặt tiền hxhlt 84m2 ngang 5 4 tầng chỉ 8.x", có mã số #310499, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu