Bán nhà gò vấp 5pn 5wc hẻm xe hơi gần cityland giá 8,9 tỷ còn tl
Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ 900 triệu
94 m2 (5x17)
5 pn
6 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà, P. 17, Gò Vấp khu dân cư đẹp gần Cityland, hẻm xe hơi tới cửa, nhà chính chủ xây chắc chắn, vào ở ngay. Thông tin chi tiết: Diện tích: 5.2 x 15m 94m² nở hậu tài lộc. Kết cấu: Nhà kiên cố gồm 5PN 5WC sân thượng giếng trời phòng chứa đồ. Không gian thoáng mát, chủ xây tâm huyết, phù hợp gia đình đông người. Hẻm xe hơi sát nhà, khu dân trí cao, an ninh tốt. Vị trí đẹp: Gần Cityland, Lotte Mart, thuận tiện đi Bình Thạnh, Tân Bình, sân bay. Giá bán: 8.9 tỷ (thương lượng). Sổ hồng riêng pháp lý rõ ràng. Công chứng nhanh hỗ trợ vay ngân hàng. ☎️ Liên hệ / zalo : 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7 !(Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 94 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà gò vấp 5pn 5wc hẻm xe hơi gần cityland giá 8,9 tỷ còn tl", có mã số #308379, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu