Bán nhà gò vấp ! hxt dương quảng hàm (5x20m) + 4 tầng + 7 phòng chdv + chỉ 10 tỷ lh 0933523239
Đường Dương Quảng Hàm, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
10 tỷ
100 m2 (5x20)
7 pn
6 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU HÓT . NGANG 5M DÀI 20M + 4 TẦNG CÓ 7 PHÒNG CHDV GIÁ CHỈ 10 TỶ - HẺM XE TẢI ĐƯỜNG DƯƠNG QUẢNG HẢM & TRẦN BÁ GIAO & ĐS20 , KHU CHUYÊN CHDV + ĂN UỐNG SINH VIÊN TRƯỜNG ĐẠI HỌC VĂN LANG & ĐẠI HỌC CÔNG NGHIỆP VÀ CÁC ĐẠI HỌC DANH TIẾNG - ĐƠN GIÁ RẺ MUA TÍCH SẢN - GIỮ DÒNG TIỀN - KHAI THÁC ĐA CÔNG NĂNG. Liên hệ / zalo: 0933 523 539 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7! (Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà gò vấp ! hxt dương quảng hàm (5x20m) + 4 tầng + 7 phòng chdv + chỉ 10 tỷ lh 0933523239", có mã số #309842, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu