Bán nhà mặt phố đường số 17, bình chiểu, thủ đức, tp hcm. dt 114m2, 3 tầng. giá 6.9 tỷ
Đường Số 17, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ 900 triệu
114 m2 (52x21)
3 pn
3 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? CHỐT NGAY NHÀ PHỐ ĐẸP LONG LANH TẠI THỦ ĐỨC CHO DÂN ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN ????Căn nhà mặt phố Bình Chiểu, Thủ Đức, ngay đường số 17 siêu hot đây này! Ngay chợ Khiết Tâm, sát Khu Công Nghiệp Ga Sóng Thần.Nhà tớ diện tích rộng rãi 114m2, ngang 5.2m, dài 21m tha hồ mà ở và kinh doanh. Nhà 3 tầng, Sân để xe, tầng trệt đang kinh doanh, Bếp. 3 phòng ngủ, 3 toilet, tha hồ cho đại gia đình vừa ở, vừa kinh doanh luôn. Nội thất thì khỏi bàn, cứ dọn vào là ở thôi, không cần sửa sang gì nữa.Điểm cộng to đùng là pháp lý SỔ HỒNG CHUẨN chỉnh, mua bán sang tên trong nốt nhạc. Giá chỉ 6.9 tỷ thôi nha! Cơ hội vàng cho anh chị em đầu tư, vừa có nhà đẹp lại vừa sinh lời.Chốt đơn ngay kẻo lỡ! Ai quan tâm thì gọi ngay cho tớ qua số 0933125879 để xem nhà và chốt deal nha! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 114 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố đường số 17, bình chiểu, thủ đức, tp hcm. dt 114m2, 3 tầng. giá 6.9 tỷ", có mã số #322042, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu