TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà hẻm phạm văn đồng, thủ đức, tp hcm. dt 74m2, 4 tầng, 4pn. giá 8.8 tỷ, shr. 0933125879
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
8 tỷ 800 triệu
74 m2 (4x18.5)
4 pn
4 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
✨CHỐT NHÀ ĐẸP PHẠM VĂN ĐỒNG - THỦ ĐỨC CHO DÂN ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN✨Alo alo, bà con cô bác ơi, ai đang tìm nhà để đầu tư giữ tiền thì vào đây!!! Nhà em ngay ngõ đường Phạm Văn Đồng, Thủ Đức, đi đâu cũng tiện, cái gì cũng gần nè.???? Thông tin \"hot hòn họt\" đây:- Nhà trong ngõ, nhưng đường vào siêu dễ tìm, xe hơi vào ra thoải mái luôn- Diện tích 74m2, ngang 4m dài 18.5m, tha hồ mà rộng rãi- Kết cấu 4 tầng, Trệt 3 lầu, Phòng khách, Sân thượng trước sau, 4 phòng ngủ Master, 4 toilet, tha hồ cho đại gia đình ở hoặc cho thuê- Nhà còn mới đẹp, dọn vào ở ngay và luôn- Sổ hồng cầm tay, pháp lý rõ ràng, an tâm tuyệt đối- Giá chỉ 8.8 tỷ (còn thương lượng cho anh chị thiện chí)Đặc biệt, nhà này quá lý tưởng cho ai muốn:- Đầu tư sinh lời- Để dành cho con cháu- Vừa ở vừa kinh doanh???? Đảm bảo đầu tư vào là có lời, giữ tiền cực kỳ hiệu quả!???? Nhanh tay gọi ngay 0933125879 (gặp em) để xem nhà và chốt deal hời nha! Cơ hội ngàn năm có một đó! Đừng bỏ lỡ nha!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 74 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà hẻm phạm văn đồng, thủ đức, tp hcm. dt 74m2, 4 tầng, 4pn. giá 8.8 tỷ, shr. 0933125879", có mã số #307478, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu