Bán nhà hẻm ql 1a,giữa kcn sóng thần & chợ đầu mối và kế ktx sinh viên . thủ đức
Quốc lộ 1A, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
8 tỷ 800 triệu
158 m2 (46x34.3)
3 pn
3 wc
31-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà hẻm QL 1A,giữa KCN sóng thần & Chợ đầu mối và kế KTX sinh viên . Thủ Đức- hẻm 195 QL 1A, p.bình chiểu-thủ đức, gần nhà thờ khiết tâm- Nhà cấp 4 : 3 phòng ngủ + 3 WC + 1 sân trước + 1 phòng khách + 1 phòng bếp ăn + 1 sân sau phơi đồ- Chiều Ngang : 4,6 m- Chiều Dài : 34,3 m- Tổng diện tích sử dụng : 158 m- diện tích Thổ cử : 133,8 m- diện tích nhà đã xây : 103,9 m- Sân trong nhà đậu xe hơi 7 chổ- Hẻm xe tải 5 tấn vào thoải mái- cách đường QL 1A : 25 m- dính QH đường bộ từ 2013( khả năng không làm )- Giá bán : 8.8 tỷ ( có giãm nhẹ cho ae thiện chí )Liên hệ chính chủ : Mr.Hoàng 0942467788
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 34 m |
| Diện tích | 158 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 9 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hẻm ql 1a,giữa kcn sóng thần & chợ đầu mối và kế ktx sinh viên . thủ đức", có mã số #310939, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu