Bán nhà hẻm xe hơi nguyễn trí, bình thạnh, 230m2(10x24), xây ca, 170tr/m2
Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP HCM
39 tỷ 900 triệu
230 m2 (10x24)
1 pn
1 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà hẻm xe hơi Nguyễn Gia Trí thông Hutech Điện Biên Phủ, P25 Bình Thạnh
Diện tích: 10x24 vuông vức (CN 230m2)
Kết cấu: Nhà cấp 4 tiện xây mới
CTXD: Hầm 6 tầng
Vị trí: Hẻm 8m, thuận tiện đi bộ đến đại học Hutech, Ngoại Thương, Giao Thông Vận Tải, trường quốc tế các cấp
Thích hợp xây tòa văn phòng, CHDV có penthouse để ở, nhà ở, biệt thự,...
Sổ hồng riêng, pháp lý sạch, chủ thiện chí bán
Liên hệ ngay em Trung để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà ạ!
Diện tích: 10x24 vuông vức (CN 230m2)
Kết cấu: Nhà cấp 4 tiện xây mới
CTXD: Hầm 6 tầng
Vị trí: Hẻm 8m, thuận tiện đi bộ đến đại học Hutech, Ngoại Thương, Giao Thông Vận Tải, trường quốc tế các cấp
Thích hợp xây tòa văn phòng, CHDV có penthouse để ở, nhà ở, biệt thự,...
Sổ hồng riêng, pháp lý sạch, chủ thiện chí bán
Liên hệ ngay em Trung để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà ạ!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 230 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hẻm xe hơi nguyễn trí, bình thạnh, 230m2(10x24), xây ca, 170tr/m2", có mã số #308375, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu