Bán nhà hồng tiến, 120m, mặt tiền 6.6m, ôtô tránh, full thổ cư
Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
30 tỷ 500 triệu
120 m2 (66x18.1)
3 pn
3 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
bán nhà Hồng Tiến, 120m, mặt tiền 6.6m, ôtô tránh, full thổ cư
-Vị trí : khu vực Hồng Tiến-Nguyễn Văn Cừ, gần bệnh viện Tâm Anh, ngõ 7 chỗ thông
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 120m, mặt tiền 6.6m
+ Nhà 3 tầng cũ, đang cho thuê
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 30.5 tỷ ( có thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
-Vị trí : khu vực Hồng Tiến-Nguyễn Văn Cừ, gần bệnh viện Tâm Anh, ngõ 7 chỗ thông
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 120m, mặt tiền 6.6m
+ Nhà 3 tầng cũ, đang cho thuê
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 30.5 tỷ ( có thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 66 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hồng tiến, 120m, mặt tiền 6.6m, ôtô tránh, full thổ cư", có mã số #319795, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu