Bán nhà hưng phú q. 8 sát cầu nguyễn tri phương - 3 tầng chỉ 8.3 tỷ
Đường Lê Bôi, Phường 07, Quận 8, TP HCM
8 tỷ 300 triệu
48 m2 (3x16)
3 pn
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà Hưng Phú Q. 8 sát cầu Nguyễn Tri Phương - 3 tầng chỉ 8.3 tỷ. 0939345129Mô tả: B70BAF. + Kết cấu: 3 tầng rộng rãi thuận tiện vừa ở vừa kinh doanh. + Vị trí: Ngay Hưng Phú thông Dạ Nam, Ba Đình, Nguyễn Tri Phương, nguyễn Quang Kim... + Tiện ích: Tiện ích ngập tràn giáp Quận 5, Quận 1, Quận 7 gần chợ, trường học các cấp.. + Pháp lý: Sổ hồng riêng mua bán nhanh. + Gọi ngay 0939 345 129 xem nhà nhanh nhất.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hưng phú q. 8 sát cầu nguyễn tri phương - 3 tầng chỉ 8.3 tỷ", có mã số #309042, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu