Bán nhà hxh 6m đường số 3 - dt 5.3x23m - nở hậu, cn 126m2. giá 9,8 tỷ
Đường Số 8, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP HCM
9 tỷ
126 m2 (5x25)
2 pn
2 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà HXH 6m Đường Số 3 P. 9, Gò Vấp DT 5.3x23m, CN 126m², nở hậu giá thật 9,8 tỷ. Vị trí: Mặt tiền đường số 3, phường 9, Gò Vấp khu dân trí cao, gần chợ, trường học, trung tâm thương mại. Diện tích: 5.3 x 23m (nở hậu nhẹ, công nhận 126m²). Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lầu, hiện đang cho thuê kinh doanh ổn định. Đường nhựa thông thoáng, xe hơi tránh nhau, phù hợp mở văn phòng, spa hoặc kinh doanh mọi ngành nghề. Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay. Giá thật chỉ 9,8 tỷ thương lượng nhẹ cho khách thiện chí. - Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng trong ngày.- Liên hệ / zalo: 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7! (Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 126 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hxh 6m đường số 3 - dt 5.3x23m - nở hậu, cn 126m2. giá 9,8 tỷ", có mã số #307911, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu