Bán nhà ma trang sơn hẻm oto, srxd - p. cam ly - đà lạt - giá 6,25 tỷ
Phường 5, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
6 tỷ 250 triệu
102 m2 (5x20)
2 pn
1 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ MA TRANG SƠN hẻm oto, SRXD - P. CAM LY - ĐÀ LẠT - GIÁ 6,25 tỷ- Diện tích đất : 102,6 m2; Ngang: 4,7m; - Diện tích xây dựng: 61,6m2- Pháp Lý : Sổ riêng xây dựng- Hướng : Nam - Lộ giới : 4m - Kết cấu : 1 trệt 1 lầu- Công năng: 2 phòng ngủ 1 toilet, khách, bếp- GIÁ BÁN: 6 tỷ 250tr
LH: 0988439909
LH: 0988439909
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 102 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà ma trang sơn hẻm oto, srxd - p. cam ly - đà lạt - giá 6,25 tỷ", có mã số #308202, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu