Bán nhà mặt phố, đường số 8, hiệp bình phước, thủ đức, tp hcm. dt 80m2, 4pn, sổ hồng. giá 9.4 tỷ
Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Phước, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
9 tỷ 400 triệu
80 m2 (4x20)
4 pn
4 wc
10-05-2026
Thông tin mô tả:
???? CHỐT LẸ NHÀ MẶT PHỐ THỦ ĐỨC - GIỮ TIỀN CỰC CHẤT ????Alo anh em, có căn nhà mặt phố Hiệp Bình Phước, Thủ Đức ngon bổ rẻ cho anh em đầu tư giữ tiền đây!???? Vị trí vàng: Đường số 8, mặt tiền đường, kinh doanh gì cũng tiện, khu vực sầm uất, đi đâu cũng gần.✨ Nhà 4 tầng, diện tích 80m2 (4x20m) rộng rãi tha hồ ở, làm gì cũng thoải mái. Nhà gồm Phòng khách, Bếp, 4 phòng ngủ, 4 toilet, khỏi lo thiếu chỗ ở hay bất tiện gì. Nhà còn mới keng, vào ở ngay và luôn.✅ Ưu điểm:- Vị trí cực đẹp, dễ kinh doanh buôn bán- Sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, không lo vướng bận gì- Giá chỉ 9.4 tỷ, quá hời so với mặt bằng chung???? Đầu tư ngay kẻo lỡ! Cơ hội ngàn năm có một.???? Liên hệ 0933125879 xem nhà ngay và luôn nha anh em ơi!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố, đường số 8, hiệp bình phước, thủ đức, tp hcm. dt 80m2, 4pn, sổ hồng. giá 9.4 tỷ", có mã số #320202, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu