Bán nhà mặt phố nguyễn gia bồng - khai sơn- 75m 8 tầng full nt chỉ hơn 30 tỷ(tl)
Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
35 tỷ
80 m2 (5x16)
4 pn
7 wc
04-05-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ MẶT PHỐ NGUYỄN GIA BỒNG – KHAI SƠN ???????? Giá chỉ hơn 30 tỷ (có thương lượng)
???? Diện tích: 75m² – xây dựng 8 tầng (7 nổi + 1 hầm)✨ Full nội thất cao cấp – gỗ Óc chó sang trọng, giá trị nhiều tỷ
???? Vị trí trung tâm Ngọc Thuỵ – tiện ích bao quanh:• Gần khu đô thị Khai Sơn Hill• Sát bệnh viện Việt Pháp• Gần công viên, công an – an ninh cực tốt• Khu vực phát triển mạnh, dân trí cao
???? Ưu điểm nổi bật:• Mặt phố rộng – vỉa hè mênh mông, cực kỳ thoáng đẹp• Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng• Có hầm gara riêng biệt• Phù hợp mở văn phòng, showroom, cafe, spa…• Khai thác kinh doanh hoặc cho thuê dòng tiền cực tốt
???? Cơ hội đầu tư hiếm – vừa ở vừa kinh doanh, gia tăng giá trị lâu dài
???? Liên hệ em Hoa để xem nhà trực tiếp & gặp chủ đàm phán giá tốt!
???? Diện tích: 75m² – xây dựng 8 tầng (7 nổi + 1 hầm)✨ Full nội thất cao cấp – gỗ Óc chó sang trọng, giá trị nhiều tỷ
???? Vị trí trung tâm Ngọc Thuỵ – tiện ích bao quanh:• Gần khu đô thị Khai Sơn Hill• Sát bệnh viện Việt Pháp• Gần công viên, công an – an ninh cực tốt• Khu vực phát triển mạnh, dân trí cao
???? Ưu điểm nổi bật:• Mặt phố rộng – vỉa hè mênh mông, cực kỳ thoáng đẹp• Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng• Có hầm gara riêng biệt• Phù hợp mở văn phòng, showroom, cafe, spa…• Khai thác kinh doanh hoặc cho thuê dòng tiền cực tốt
???? Cơ hội đầu tư hiếm – vừa ở vừa kinh doanh, gia tăng giá trị lâu dài
???? Liên hệ em Hoa để xem nhà trực tiếp & gặp chủ đàm phán giá tốt!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố nguyễn gia bồng - khai sơn- 75m 8 tầng full nt chỉ hơn 30 tỷ(tl)", có mã số #318826, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu