Bán nhà mặt phố nguyễn gia bồng khai sơn- oto tránh- vỉa hè- kinh doanh- 65m 7 tầng hơn 30 tỷ(tl)
Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
34 tỷ
65 m2 (45x14)
4 pn
6 wc
05-05-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà Mặt Phố Nguyễn Gia Bồng Khai Sơn- Oto tránh- Vỉa hè- Kinh doanh- 65m 7 tầng hơn 30 tỷ(TL)
TOÀ NHÀ KINH DOANH DƯỚI MỌI HÌNH THỨC HOẶC TÒA VĂN PHÒNG
TOÀ NHÀ KINH DOANH DƯỚI MỌI HÌNH THỨC HOẶC TÒA VĂN PHÒNG
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 17 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố nguyễn gia bồng khai sơn- oto tránh- vỉa hè- kinh doanh- 65m 7 tầng hơn 30 tỷ(tl)", có mã số #319093, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu