Bán nhà mặt phố quán thánh, 55m2, 4 tầng, mặt tiền 6m, 49.8 tỉ, vỉa hè, 400tr/năm
Phố Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
49 tỷ 800 triệu
55 m2 (6x9)
4 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Đẹp xuất sắc, mặt phố kinh doanh sầm uất, vỉa hè rộng thênh thang, xây lên tòa văn phòng cao, mặt tiền rộng, vị trí hiếm, giá trị nhân đôi
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Mặt phố cổ trung tâm Ba Đình, vị trí VIP hiếm có
- Vỉa hè rộng, mặt tiền thoáng đẹp, nhận diện thương hiệu cực tốt
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Mặt phố cổ trung tâm Ba Đình, vị trí VIP hiếm có
- Vỉa hè rộng, mặt tiền thoáng đẹp, nhận diện thương hiệu cực tốt
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố quán thánh, 55m2, 4 tầng, mặt tiền 6m, 49.8 tỉ, vỉa hè, 400tr/năm", có mã số #320230, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu