Bán nhà mặt tiền 70m2 5 tầng ngang 6.2m hiếm kd đỉnh phan tây hồ 11.8 tỷ.
Đường Phan Tây Hồ, Phường 07, Quận Phú Nhuận, TP HCM
11 tỷ 800 triệu
70 m2 (62x11)
4 pn
4 wc
24-05-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ MẶT TIỀN 70M2 5 TẦNG NGANG 6.2M HIẾM KD ĐỈNH PHAN TÂY HỒ 11.8 TỶ.Mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 62 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền 70m2 5 tầng ngang 6.2m hiếm kd đỉnh phan tây hồ 11.8 tỷ.", có mã số #323144, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu