TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà mặt tiền cây keo tam phú thủ đức – 300m² ngang 7m – dòng tiền 20tr/tháng – 25 tỷ
Đường Cây Keo, Phường Tam Phú, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
25 tỷ
300 m2 (7x43)
10 pn
10 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
???? MẶT TIỀN CÂY KEO – 300M² – NGANG 7M – DÒNG TIỀN SẴN
+ Vị trí mặt tiền Cây Keo – Tam Phú – TP Thủ Đức, khu kinh doanh sầm uất.
+ Diện tích lớn 300m² (7 x 43), quỹ đất hiếm trong khu vực.
+ Hiện vừa ở 2 căn cho thuê 2 căn, dòng tiền ổn định ~20 triệu/tháng.
+ Phù hợp mở showroom, văn phòng, building, CHDV.
+ Khu dân cư đông đúc, gần Phạm Văn Đồng – chợ Tam Hà – BV Thủ Đức, CC Sunview, CC Đạt Gia.
+ Pháp lý sổ hồng
+ Vị trí mặt tiền Cây Keo – Tam Phú – TP Thủ Đức, khu kinh doanh sầm uất.
+ Diện tích lớn 300m² (7 x 43), quỹ đất hiếm trong khu vực.
+ Hiện vừa ở 2 căn cho thuê 2 căn, dòng tiền ổn định ~20 triệu/tháng.
+ Phù hợp mở showroom, văn phòng, building, CHDV.
+ Khu dân cư đông đúc, gần Phạm Văn Đồng – chợ Tam Hà – BV Thủ Đức, CC Sunview, CC Đạt Gia.
+ Pháp lý sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 43 m |
| Diện tích | 300 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà mặt tiền cây keo tam phú thủ đức – 300m² ngang 7m – dòng tiền 20tr/tháng – 25 tỷ", có mã số #307749, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu