TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà mặt tiền đht-sát gò vấp,tân bình-84m2 2 tầng btct-kinh doanh-đa ngành nghề
Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
75 tỷ
1,074 m2 (28x42)
10 pn
6 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐHT-SÁT GÒ VẤP,TÂN BÌNH-84m22 TẦNG BTCT-KINH DOANH-ĐA NGÀNH NGHỀ. ????Mô tả:Nhà kết cấu 2 tầng BTCT, 3 PN, có PN tầng trệt, nhà mới vào ở ngay. Vị trí mặt tiền đường ĐHT 13, ở hay kinh doanh đều được. Gần mặt tiền Nguyễn Văn Quá, giáp Gò Vấp, Tân Bình. Sổ đẹp, pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng. Gía chỉ 7tỷ.Zelo: @909099043Hải nhà phố
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 28 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 42 m |
| Diện tích | 1,074 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà mặt tiền đht-sát gò vấp,tân bình-84m2 2 tầng btct-kinh doanh-đa ngành nghề", có mã số #307566, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu