Bán nhà mặt tiền đường số 48, hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 71m2, 4 tầng. giá - 8.85 tỷ (sổ hồng)
Đường số 48, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
8 tỷ 850 triệu
71 m2 (71x10)
4 pn
4 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
???? CHỐT NGAY NHÀ MẶT PHỐ THỦ ĐỨC - CƠ HỘI VÀNG CHO DÂN ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN ????Alo anh em... Tui có một căn mặt tiền siêu phẩm ngay đường Số 48, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức nè. Vị trí này thì khỏi phải bàn, ngay trung tâm, đi đâu cũng tiện, tương lai sáng lạn luôn!Chỉ vài bước là ra Phạm Văn Đồng, Siêu thị Gigamall, 15 phút tới Sân Bay, hoặc trung tâm Q1.Nhà thiết kế 4 tầng, diện tích 71m2 (7.1m x 10m), tha hồ cho cả gia đình ở hoặc cho thuê. Nhà có sẵn Phòng khách, Bếp, Sân thượng, 4 phòng ngủ, 4 toilet, thiết kế hiện đại, vào là thích liền. Nhà vừa mới xây xong còn trống rất phù hợp để anh em thoải mái thiết kế nội thất riêng cho mình.Sổ hồng đầy đủ, pháp lý rõ ràng, mua xong là sang tên liền tay nha.Điểm cộng to đùng là giá chỉ 8.85 tỷ thôi á! Với một căn nhà mặt phố vị trí đẹp như này mà giá lại quá hời. Đảm bảo mua vào là sinh lời, đầu tư siêu an toàn luôn.Ai nhanh tay thì còn, chậm tay là hết nha. Liên hệ ngay 0933125879 để xem nhà và chốt deal sớm nhất nhe! Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 71 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 71 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền đường số 48, hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 71m2, 4 tầng. giá - 8.85 tỷ (sổ hồng)", có mã số #309641, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu