Bán nhà mặt tiền gò dầu, p. phú thọ hòa, tân phú – 93m² – giá 7.5 tỷ tl
Đường Đô Đốc Lộc, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
7 tỷ 500 triệu
93 m2 (36x27)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Do nhu cầu chuyển đổi, chính chủ cần bán gấp căn nhà mặt tiền ngay khu vực Gò Dầu, quận Tân Phú.
Diện tích: 93m². Khu vực an ninh, hạ tầng đồng bộ, vị trí kinh doanh hoặc ở đều tuyệt vời.
Hiện trạng: Nhà 2 tầng kiên cố, công năng tối ưu, dọn vào ở được ngay. Hàng xóm xung quanh đều xây cao tầng, gia chủ mới có thể khai thác xây mới theo nhu cầu.
Tiện ích xung quanh: Bán kính 500m đầy đủ chợ Tân Hương, Aeon Mall, hệ thống trường học các cấp, hàng quán kinh doanh tấp nập.
Pháp lý: Sổ riêng hoàn chỉnh, pháp lý sạch, sẵn sàng giao dịch ngay.
Giá cực tốt: 7.5 tỷ (Thương lượng trực tiếp).
Liên hệ xem nhà: Quốc - (Hỗ trợ xem nhà và thương lượng chính chủ).
Do nhu cầu chuyển đổi, chính chủ cần bán gấp căn nhà mặt tiền ngay khu vực Gò Dầu, quận Tân Phú.
Diện tích: 93m². Khu vực an ninh, hạ tầng đồng bộ, vị trí kinh doanh hoặc ở đều tuyệt vời.
Hiện trạng: Nhà 2 tầng kiên cố, công năng tối ưu, dọn vào ở được ngay. Hàng xóm xung quanh đều xây cao tầng, gia chủ mới có thể khai thác xây mới theo nhu cầu.
Tiện ích xung quanh: Bán kính 500m đầy đủ chợ Tân Hương, Aeon Mall, hệ thống trường học các cấp, hàng quán kinh doanh tấp nập.
Pháp lý: Sổ riêng hoàn chỉnh, pháp lý sạch, sẵn sàng giao dịch ngay.
Giá cực tốt: 7.5 tỷ (Thương lượng trực tiếp).
Liên hệ xem nhà: Quốc - (Hỗ trợ xem nhà và thương lượng chính chủ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 36 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 93 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền gò dầu, p. phú thọ hòa, tân phú – 93m² – giá 7.5 tỷ tl", có mã số #323947, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu