Bán nhà mặt tiền kinh doanh ngang 9m sổ đẹp 3tầng 160m2 giá chỉ 23,49 tỷ tl
Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
23 tỷ 500 triệu
160 m2 (9x18)
5 pn
5 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Kết Cấu : 1 trệt 2 lầu + Sân Thượng đúc ( BTCT ) - Vị trí : Nhà Mặt Tiền Khu VIP dân cư đông đúc, Kinh Doanh sầm uất, Quận Tân Phú- Pháp lý chuẩn vuông vức, Chính Chủ lâu năm, chưa qua mua bán - Ngang 9m dài 18m ( SHCN 150m2 ) - Khu được xây dựng 1 hầm 6 tầng + sân thượng- 160m2 giá chủ chào bán 23,49 tỷ Có Thương Lượng- Lh: Thiện Nhà Phố 0933.38.60.39
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 160 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền kinh doanh ngang 9m sổ đẹp 3tầng 160m2 giá chỉ 23,49 tỷ tl", có mã số #323782, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu