Bán nhà mới – mỹ phước, bến cát, bình dương
Đường 13, Phường Mỹ Phước, Thị xã Bến Cát, Bình Dương
2 tỷ 580 triệu
90 m2 (5x18)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ MỚI 100% – MỸ PHƯỚC, BẾN CÁT, BÌNH DƯƠNG- Diện tích: 5m x 18m (90m²) – full thổ cư- Kết cấu : 1 trệt , 1 lầu , 3PN , 2WC , phòng khách, Phòng bếp, Phòng học riêng, Phòng thờ. - Trang bị sẵn máy nước nóng lạnh- Nội thất cơ bản, dọn vào ở ngay- Có sân ô tô riêng, thoải mái đậu xe- Ngay trục đường QL13, giao thông thuận tiện- Đối diện trường mầm non – an tâm cho gia đình có con nhỏ- Bán kính 300m đầy đủ tiện ích: trường cấp 1-2-3, bệnh viện, chợ, khu hành chính công- Gần ngân hàng, spa, trung tâm ngoại ngữ – chỉ vài bước chân- Không gian thoáng, phù hợp gia đình trẻ hoặc đầu tư cho thuê* Giá bán : 2 tỷ 580 triệuLIÊN HỆ : 0857276107(c Trang)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mới – mỹ phước, bến cát, bình dương", có mã số #317754, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu