Chính chủ cấn bán gấp nhà đất tại mỹ phước – bến cát, bình dương
Đường 13, Phường Mỹ Phước, Thị xã Bến Cát, Bình Dương
5 tỷ 500 triệu
500 m2 (234x24)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẤN BÁN GẤP NHÀ ĐẤT TẠI MỸ PHƯỚC – BẾN CÁT, BÌNH DƯƠNG- Địa chỉ : Phường Mỹ Phước, TX Bến Cát, Bình Dương- Diện tích: Trên 500m² ( ngang 23,4, dài 24m ) . 291m thổ cư- Nhà cấp 4 mới xây (100m²) , Phần đất còn lại ~400m²- Kết cấu : 2PN thoáng mát, 2 toilet tiện nghi, Phòng khách rộng rãi, bếp thiết kế mở. - Sân rộng đã lát gạch sạch sẽ- Khu vực trung tâm, tiện ích đầy đủ trong bán kính 200m:+ Trường học các cấp (mầm non, cấp 1, 2, 3)+ Khu phố ngân hàng+ Chợ dân sinh+ Khu hành chính công- Thích hợp làm vườn, kinh doanh nhỏ hoặc nghỉ dưỡng cuối tuần- Phù hợp cho gia đình muốn không gian sống thoáng đãng, hoặc đầu tư lâu dài sinh lời.* Giá bán : 5,5 tỷ LIÊN HỆ : 0972015025 ( gặp Phòng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 234 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 500 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cấn bán gấp nhà đất tại mỹ phước – bến cát, bình dương", có mã số #317720, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu