Bán nhà mới xây đường số 6 linh xuân Thủ Đức TPHCM,LH 0909428959
Đường Số 6, Phường Linh Xuân, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ 800 triệu
61.45 m2 (4.2x14.63)
4 pn
3 wc
Tây bắc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
-Nhà mới: Trệt 2lầu, tum- sthượng trước sau; 4PN đều có cửa sổ, 3WC, nhà bếp cực thoáng, PK rộng rãi, có giếng trời, sân trước và sân sau.
-Khu vực trung tâm của Phường, cao ráo, khang trang, sạch sẽ, an ninh, yên tĩnh.
-Hẻm ôtô 1sẹc, cách đường số 6 tầm 30m, kề bên chợ Xuân Hiệp, đối diện Trường Tiểu học Nguyễn Văn Lịch, trường Mầm non Thỏ Ngọc,..
-DT: 4.2*14.63=60.3² (nở hậu), DTSD: 250m².
-Hướng: Tây Bắc
-Giá: 6.8tỷ TL.
- LHTuyến:0909428959.
-Khu vực trung tâm của Phường, cao ráo, khang trang, sạch sẽ, an ninh, yên tĩnh.
-Hẻm ôtô 1sẹc, cách đường số 6 tầm 30m, kề bên chợ Xuân Hiệp, đối diện Trường Tiểu học Nguyễn Văn Lịch, trường Mầm non Thỏ Ngọc,..
-DT: 4.2*14.63=60.3² (nở hậu), DTSD: 250m².
-Hướng: Tây Bắc
-Giá: 6.8tỷ TL.
- LHTuyến:0909428959.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ hồng, sổ đỏ |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 61 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây bắc |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mới xây đường số 6 linh xuân Thủ Đức TPHCM,LH 0909428959", có mã số #308997, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu