Bán nhà ngay đặng chất q8, 4x12m, 3 tầng, hẻm 5m, 7 tỷ 990 nhà đẹp ở ngay
Đường Đặng Chất, Phường 04, Quận 8, TP HCM
7 tỷ 999.99 triệu
48 m2 (4x12)
4 pn
3 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
HÀNG HIẾM - 48M2 - HẺM 4M THÔNG - PHẠM THẾ HIỂN - PHƯỜNG CHÁNH HƯNG - QUẬN 8 - NGANG 4 DÀI 12 - 3 TẦNG - 4PN 3WC - GIÁ 7,99 TỶ THÍCH HỢP MUA Ở HAY CHO THUÊ.
+ Nhà 1 trệt 2 lầu. Có 3PN, 3WC. Phòng khách, phòng bếp rộng. Nhà mới đẹp dọn vào ở ngay.
+ Diện tích trên sổ 48m2 ngang 4 dài 12 m. Khu toàn nhà cao tầng. Tìm không ra nền thứ 2 trong khu vực.
+ Nhà 1 trệt 2 lầu. Có 3PN, 3WC. Phòng khách, phòng bếp rộng. Nhà mới đẹp dọn vào ở ngay.
+ Diện tích trên sổ 48m2 ngang 4 dài 12 m. Khu toàn nhà cao tầng. Tìm không ra nền thứ 2 trong khu vực.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà ngay đặng chất q8, 4x12m, 3 tầng, hẻm 5m, 7 tỷ 990 nhà đẹp ở ngay", có mã số #311087, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu