Bán nhà ngõ 82 kim mã 58.6m - 7 tầng - mặt tiền 5.5m 19 phòng - giá 17.9 tỷ 0878168006
Đường Kim Mã, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
17 tỷ 900 triệu
58 m2 (55x10.4)
19 pn
19 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ NGÕ 82 KIM MÃ 58.6M - 7 TẦNG - MẶT TIỀN 5.5M 19 PHÒNG - GIÁ 17.9 tỷ 0878168006
✔️ 7 tầng thang máy✔️ Full phòng – khai thác ngay✔️ Sổ nở hậu – PCCC đủ
???? Đặc biệt: Sau quy hoạch ra gần mặt đường lớn (~30m)
✍️CCMN 7 TẦNG THANG MÁY - 19 PHÒNG KHÉP KÍN - SỔ NỞ HẬU - PCCC ĐẦY ĐỦ ⚛️
✍️ Vị trí đắc địa ngõ ngắn gần ô tô, khu vực víp đông dân thuê
✍️ Tổng 19 phòng cho thuê => Dòng tiền 70 triệu/ tháng
❤️ Sổ đỏ đẹp, chính chủ.
❤️ Giá 17.9 tỷ
????Liên hệ: Ms Nga 0878168006
✔️ 7 tầng thang máy✔️ Full phòng – khai thác ngay✔️ Sổ nở hậu – PCCC đủ
???? Đặc biệt: Sau quy hoạch ra gần mặt đường lớn (~30m)
✍️CCMN 7 TẦNG THANG MÁY - 19 PHÒNG KHÉP KÍN - SỔ NỞ HẬU - PCCC ĐẦY ĐỦ ⚛️
✍️ Vị trí đắc địa ngõ ngắn gần ô tô, khu vực víp đông dân thuê
✍️ Tổng 19 phòng cho thuê => Dòng tiền 70 triệu/ tháng
❤️ Sổ đỏ đẹp, chính chủ.
❤️ Giá 17.9 tỷ
????Liên hệ: Ms Nga 0878168006
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 19 |
| Nhà tắm | 19 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà ngõ 82 kim mã 58.6m - 7 tầng - mặt tiền 5.5m 19 phòng - giá 17.9 tỷ 0878168006", có mã số #320305, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu