Bán nhà q4- dts 100m2- ngang 5m - đ.đoàn văn bơ- gần khu ẳm thực vĩnh khánh- hoang diệu- gần trường đh nguyễn tất thành.
Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 10, Quận 4, TP HCM
4 tỷ 750 triệu
38 m2 (5x8)
4 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
????BÁN NHÀ 3 TẦNG- NGANG 5M- ĐƯỜNG ĐOÀN VĂN BƠ RA NGAY KHU ẨM THỰC VĨNH KHÁNH- HOÀNG DIÊU, TÔN ĐẢN????????♀️
???? DT: 38m2, DTS: 100m2, dài 8m.
???? Nhà 1 trệt, 2 lầu, BTCT kiên cố, 4PN rộng, phòng khách và bếp thoáng .???? Khu dân cư hiện hữu, gần chợ Xóm Chiếu, Trường học .an ninh. ???? Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ.???? Chào chỉ 4.75T( thương lượng chính chủ)???? Ánh Ngọc: 0938071862????NHÀ PHỐ Q4????
???? DT: 38m2, DTS: 100m2, dài 8m.
???? Nhà 1 trệt, 2 lầu, BTCT kiên cố, 4PN rộng, phòng khách và bếp thoáng .???? Khu dân cư hiện hữu, gần chợ Xóm Chiếu, Trường học .an ninh. ???? Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ.???? Chào chỉ 4.75T( thương lượng chính chủ)???? Ánh Ngọc: 0938071862????NHÀ PHỐ Q4????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà q4- dts 100m2- ngang 5m - đ.đoàn văn bơ- gần khu ẳm thực vĩnh khánh- hoang diệu- gần trường đh nguyễn tất thành.", có mã số #322031, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu