Nhà đẹp vào ở ngay- đ.nguyễn khoái- hẻm xe hơi- 46m2 chỉ 7t- giao thương tôn thất thuyết và bến vân đồn- gần trường đh nguyễn tất thành.
Đường Nguyễn Khoái, Phường 12, Quận 4, TP HCM
7 tỷ
46 m2 (35x14)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
????SIÊU PHẨM NHÀ ĐÔI NGANG 7M Đ.NGUYỄN KHOÁI OR BÁN TỪNG CĂN ????
????NHÀ ĐẸP Đ.NGUYỄN KHOÁI- KẾ HẺM XE HƠI- NỞ HẬU- 46M2- GIAO THƯƠNG TÔN THẤT THUYẾT VÀ BẾN VÂN ĐỒN- KẾ BÊN QUẬN 1, QUẬN 8????
➕ Dt: 46m2, DTS: 100m2, ngang 3.5m nở hậu*14m
➕ Kết cấu: 3 tầng, sân thượng thoáng mát, có sân để xe rộng rãi, 3PN, 3WC.
➕ Đất full thổ cư, căn góc Mt thoáng mát, hàng xóm thân thiện, gần công viên, chợ. Rất thích hợp cho mua về vừa ở vừa cho thuê.
➕Sổ hồng riêng, hoàn công đủ.????Chỉ có 7T thôi ah mà còn thương lượng với chính chủ.⚡️Ánh Ngọc: 0938071862
???????? CHUYÊN NHÀ PHỐ QUẬN 4,????????
????NHÀ ĐẸP Đ.NGUYỄN KHOÁI- KẾ HẺM XE HƠI- NỞ HẬU- 46M2- GIAO THƯƠNG TÔN THẤT THUYẾT VÀ BẾN VÂN ĐỒN- KẾ BÊN QUẬN 1, QUẬN 8????
➕ Dt: 46m2, DTS: 100m2, ngang 3.5m nở hậu*14m
➕ Kết cấu: 3 tầng, sân thượng thoáng mát, có sân để xe rộng rãi, 3PN, 3WC.
➕ Đất full thổ cư, căn góc Mt thoáng mát, hàng xóm thân thiện, gần công viên, chợ. Rất thích hợp cho mua về vừa ở vừa cho thuê.
➕Sổ hồng riêng, hoàn công đủ.????Chỉ có 7T thôi ah mà còn thương lượng với chính chủ.⚡️Ánh Ngọc: 0938071862
???????? CHUYÊN NHÀ PHỐ QUẬN 4,????????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp vào ở ngay- đ.nguyễn khoái- hẻm xe hơi- 46m2 chỉ 7t- giao thương tôn thất thuyết và bến vân đồn- gần trường đh nguyễn tất thành.", có mã số #321809, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu