Bán nhà quang trung p10 gò vấp 4 tầng 80m hẻm xe tải gần bv hồng đức 8.3 tỷ còn tl
Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ
80 m2 (4x20)
4 pn
5 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà hẻm 499 Quang Trung, P.10, Gò Vấp vị trí đẹp, hẻm xe tải ngủ, cách BV Hồng Đức vài bước chân, khu dân trí cao yên tĩnh. Thông tin chi tiết: Diện tích: (4 x 20m) Kết cấu: 4 tầng gồm phòng khách, bếp, 4PN khép kín sân thượng phòng thờ phòng phơi Nhà kiên cố, thiết kế hiện đại, phù hợp gia đình đông người Hẻm rộng xe tải vào tận nhà, khu an ninh, dân cư văn minh Vị trí trung tâm: gần bệnh viện, trường học, siêu thị, tiện ích đầy đủ Giá bán: 8.3tỷ (thương lượng) Sổ hồng riêng hỗ trợ vay ngân hàng Công chứng nhanh chủ thiện chí bán ☎️ Liên hệ / zalo : 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7 !(Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà quang trung p10 gò vấp 4 tầng 80m hẻm xe tải gần bv hồng đức 8.3 tỷ còn tl", có mã số #309128, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu