Bán nhà riêng diện tích lớn – xây dựng tự do – quận 8
Đường Phạm Thế Hiển, Phường 07, Quận 8, TP HCM
10 tỷ 700 triệu
140 m2 (1x1)
4 pn
4 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ RIÊNG DIỆN TÍCH LỚN – XÂY DỰNG TỰ DO – QUẬN 8- Địa chỉ : Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP.HCM (Phường Bình Đông, TP.HCM mới)- Diện tích: 140m²- Kết cấu : 1 trệt , 1 lầu , 4 PN , 4WC- Nhà xây dựng tự do- Ban công hướng Đông Nam thoáng mát, đón gió tự nhiên- Khu vực an ninh, dân cư hiện hữu- Gần siêu thị- Gần trường học- Gần chợ đầu mối Bình Điền- Di chuyển thuận tiện về trung tâm thành phố- Thích hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư sinh lời.- Giá trị khu vực đang tăng mạnh trong thời gian gần đây, tiềm năng đầu tư tốt* Giá bán: 10,7 tỷ ( có thương lượng ) LIÊN HỆ : 0947549222
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 140 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà riêng diện tích lớn – xây dựng tự do – quận 8", có mã số #320659, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu