Nhà shhc 2lầu/st hẻm 125 nguyễn thị tần p1q8 nay p.chánh hưng
Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 01, Quận 8, TP HCM
5 tỷ 780 triệu
38 m2 (38x10)
4 pn
2 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà SHHC 2lầu/ST hẻm 125 Nguyễn Thị Tần P1Q8 nay P.Chánh Hưng
+ Diện tích: 3.8 x 10m
+ Nhà còn mới BTCT 2 lầu, sân thượng, 4PN.
+ Gần chợ Rạch Ông, khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh, thích hợp gia đình an cư.
+ Hướng Tây Bắc
+ Sổ hồng hoàn công đủ
+ Giá : 5.78 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng
+ Diện tích: 3.8 x 10m
+ Nhà còn mới BTCT 2 lầu, sân thượng, 4PN.
+ Gần chợ Rạch Ông, khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh, thích hợp gia đình an cư.
+ Hướng Tây Bắc
+ Sổ hồng hoàn công đủ
+ Giá : 5.78 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà shhc 2lầu/st hẻm 125 nguyễn thị tần p1q8 nay p.chánh hưng", có mã số #320988, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu