Nhà hxh 4.5*13.5m phạm thế hiển p3q8, giá : 8.98 tỷ (t/l)
Đường Phạm Thế Hiển, Phường 03, Quận 8, TP HCM
8 tỷ 980 triệu
59 m2 (435x13.5)
4 pn
4 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà HXH 4.5*13.5m Phạm Thế Hiển P3Q8
+ Diện tích: 4.35 x 13.5m
+ Kết cấu: Nhà mới, xây dựng kiên cố gồm trệt, 2 lầu, sân thượng, 4PN, 4WC, hẻm trước nhà 6m, xe hơi trước nhà, cách mặt tiền Phạm Thế Hiển 50m, hẻm thông Âu Dương Lân, giao thông thuận tiện.
+ Ưu điểm: Khu dân cư hiện hữu, gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ.
+ Sổ hồng hoàn riêng công chứng nhanh.
+ Hướng Tây Bắc
+ Giá : 8.98 Tỷ (T/L)
+ Diện tích: 4.35 x 13.5m
+ Kết cấu: Nhà mới, xây dựng kiên cố gồm trệt, 2 lầu, sân thượng, 4PN, 4WC, hẻm trước nhà 6m, xe hơi trước nhà, cách mặt tiền Phạm Thế Hiển 50m, hẻm thông Âu Dương Lân, giao thông thuận tiện.
+ Ưu điểm: Khu dân cư hiện hữu, gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ.
+ Sổ hồng hoàn riêng công chứng nhanh.
+ Hướng Tây Bắc
+ Giá : 8.98 Tỷ (T/L)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 435 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 59 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hxh 4.5*13.5m phạm thế hiển p3q8, giá : 8.98 tỷ (t/l)", có mã số #320971, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu